



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA
BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA
Tovuti: www.hlpc.go.tz
Simu: 0734005777



TANGAZO

MABADILIKO YA TAREHE ZA MTHANI WA USAJILI OKTOBA 2024

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara inapenda kuwataarifu watahiniwa wote waliofanya maombi ya mthani wa usajili kwa mwezi Oktoba 2024 kuwa kuna mabadiliko kidogo ya tarehe za mthani wa usajili kama ifuatavyo:

NGAZI YA ELIMU	TAREHE YA MTHANI	
	NADHARIA (THEORY)	VITENDO (PRACTICAL)
ASTASHAHADA (CMLS)	08.10.2024	09.10.2024
STASHAHADA (DMLS)	15.10.2024	16.10.2024
SHAHADA (BMLS)	22.10.2024	23.10.2024

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

- Watahiniwa wote wanatakiwa kufika katika chumba cha mthani siku ya kwanza ya mthani kabla ya saa 2:00 asubuhi kwa ngazi zote katika tarehe husika ya mthani na ngazi husika. Hata kama atafanya mthani wa vitendo pekee anatakiwa awepo siku ya kwanza kwa ajili ya uhakiki.
- Kila mthaniwa atalazimika kufika na **NYARAKA HALISI** zifuatazo kwa siku zote za mthani;
 - Cheti cha Usajili wa awali (Provisional Registration)
 - Kitambulisho cha Serikali (NIDA, Kitambulisho cha mpiga kura, leseni ya udereva au pasi ya kusafiria)
 - Ikiwa mthaniwa hana kitambulisho tajwa hapo juu atatakiwa kuwa na barua kutoka serikali ya mtaa ya kumtambulisha ikiwa na picha iliyongwa muhuri
- Mthaniwa ambaye hatafika na nyaraka hizo **“HATARUHUSIWA KUFANYA MTHANI”**. Nyaraka laini (Soft Copy) au za kudurufu hazitakubaliwa.
- Vitu vingine vya kufika navyo kwenye chumba cha mthani ni Koti jeupe la maabara, kalamu ya wino nyeusi au ya bluu.
- Aidha, Watahiniwa wanakumbushwa kuwa namba za mthani zinapatikana kwenye akaunti ya hprs.moh.go.tz ya kila mthaniwa. Kama umefanya malipo hujapata namba ya mthani tafadhali tuma ujumbe mfupi kwenye **0734005777** au Barua pepe mitihani.hlpc@afya.go.tz
- Mthaniwa ambaye aliomba *control number* na hajalipia, anasisitizwa hadi ifikapo 20.09.2024 awe amefanya malipo, baada ya hapo hataruhusiwa kufanya mthani hadi kipindi kingine.

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara linaomba radhi na linawatakia Mthani mwema.

Imetolewa na
Ofisi ya Msajili
Baraza la Wataalam wa Maabara
19.09.2024

